TỈ SỐ BÓNG ĐÁ 7M CN KQ BD.

 

Giải đấu Giờ tình trạng Đội nhà Tỷ số Đội khách 1/2H TOP
19/05/2022 (Thứ năm)
ALG U21 15:00 US Biskra(U21) Paradou AC(U21)
MGL D1 15:00 [7]Athletic 220 FC Deren[4]
SER U19 15:00 IMT Novi Beograd(U19) Macva Sabac(U19)
AUS CupQ 16:00 [7]Blacktown Spartans Castle Hill RSL
DAFABET TẶNG 500K lúc MỞ T.KHOẢN – THƯỞNG 260% tới 5.400.000Đ – 100% CASINO đến hai,3 TRIỆU!
SEA Games 16:00 [B1]Thái Lan(U23)(T) Indonesia(U23)[A2]
INTERF 16:00 Thailand Women’s Futsal Viet Nam Women’s Futsal
KOR WD1 16:00 [8]Nữ Busan Sangmu Nữ Suwon FMC[4]
TA88PRO.COM – CƯỢC HOÀN TRẢ một.25% – BONUS 120% – ĐẲNG KÝ tài khoản + 100K
KOR WD1 16:00 [2]Nữ Gyeongju KHNP Nữ Hyundai Steel Red angels[1]
KOR WD1 16:00 [3]Nữ Hwacheon KSPO Nữ Sejong Sportstoto[7]
KOR WD1 16:00 [6]Nữ Seoul Amazones Changnyeong Women’s[5]
OXBET – NHÀ dòng CÁ CƯỢC CHÂU ÂU – NẠP 1 ĐƯỢC 2 – THƯỞNG 100% trị giá NẠP
RUS D3-4 16:30 [7]FK Ural-2 FC Novosibirsk[4]
JPN D3 17:00 [15]SC Sagamihara YSCC Yokohama[18]
ALG U21 17:00 NA Hussein Dey(U21) RC Relizane(U21)
LUCKY88 – THƯỞNG 3% MỖI VÉ CƯỢC. CƯỢC THUA HOÀN TRẢ 30% TIỀN CƯỢC
BAN CL 17:00 Nofel Sporting Club Farashganj SC
MGL D1 18:00 [6]Ulaanbaatar City Tuv Buganuud[5]
AUS CupQ 18:30 Joondalup United Cockburn City[9]
MIBET – công ty CÁ CƯỢC BÓNG ĐÁ UY TÍN NHẤT. CƯỢC CÀNG to TRÚNG CÀNG lớn
SEA Games 19:00 [A1]Việt Nam(U23) Malaysia(U23)[B2]
ARM D2 19:00 [8]Alashkert B Martuni BKMA II Yerevan[7]
FUN88 – THƯỞNG MÙA GIẢI MỚI 120% LÊN tới 6 TRIỆU – HOÀN TRẢ 0.8% – tham dự NGAY!
ARM D2 19:00 [5]Ararat-Armenia B Lernayin Artsakh[1]
ARM D2 19:00 [4]Pyunik B Gandzasar Kapan[3]
FABET – NHẬN THƯỞNG LÊN tới 20.000.000đ, HOÀN TRẢ 1.25% MỖI NGÀY
ARM D2 19:00 [6]Urartu B Shirak[2]
BAN CL 19:15 Fortis Limited Fakirapool Young Mens Club
MU9 – nhãn hàng DẪN ĐẦU – TẶNG 100K MỞ TK – THƯỞNG 110% NẠP – ĐẲNG KÝ NGAY
IRQ D1 20:00 [18]Al Diwaniya Samarra[20]
IRQ D1 20:00 [16]Al Qasim Sport Club Al Talaba[2]
ONE88 – THƯỞNG 150% NẠP LẦN ĐẦU – TẶNG 100K ĐẲNG KÝ – ĐẲNG KÝ NGAY
INTERF 20:00 Paraguay(U17) Uruguay(U17)
SER D1 21:00 [7]Radnik Surdulica Kolubara[8]
FCB8 – THƯỞNG NẠP LẦN ĐẦU LÊN tới 25TR – HOÀN TRẢ một.5% – ĐẲNG KÝ NGAY
IRN lăng xê 21:00 [7]Paykan Foolad FC[5]
PAR D2 21:00 [11]3 de Febrero Guarani de Trinidad[9]
DABET – NHẬN NGAY 15.000.000 VNĐ CƯỢC, HOÀN TRẢ một,5%. VÀO NGAY
PAR D2 21:00 [7]Martin Ledesma Sol de America Pastoreo[1]
EGY D2 21:00 Pioneers Haras El Hodood
TA88.COM – CƯỢC HOÀN TRẢ 1.25% – BONUS 120% – ĐẲNG KÝ trương mục + 100K
EGY D2 21:00 Egy Salloum Sed Elmahla
EGY D2 21:00 El Hamam Ala’ab Damanhour
EGY D2 21:00 Baladiyet El Mahallah Abo Qair Semads
EGY D2 21:00 Al Olymbic El Mansurah
ISR U19 21:00 Ironi Nesher(U19) Sektzia Nes Tziona(U19)
ISR WD1 21:15 [3]Nữ Maccabi Kishronot Hadera Bnot Netanya Women’s[9]
IRN truyền bá 21:30 [13]Tractor SC Persepolis[2]
UEFA U17 21:30 [A2]Đức(U17) Luxembourg(U17)[A4]
UEFA U17 21:30 [B2]Hà Lan(U17) Ba Lan(U17)[B4]
JOR D1 21:30 [12]Al Jazeera Amman AL-Sareeh[9]
FIN D1 22:00 [9]VPS Vaasa Inter Turku[4]
BUL D1 22:00 [2]CSKA Sofia Botev Plovdiv[4]
CZE D1 22:00 [3]Opava FC Bohemians 1905[13]
CZE D1 22:00 [12]Teplice FC Sellier & Bellot Vlasim[2]
IRN quảng cáo 22:00 [3]Sepahan Shahr Khodrou[16]
EST D2 22:00 [3]Harju JK Laagri Paide Linnameeskond B[1]
EST D2B 22:00 [5]Tartu JK Tammeka B Tartu Kalev[6]
LAT D1 22:00 [3]FK Liepaja Metta/LU Riga[7]
ALG U21 22:00 USM Alger(U21) CS Constantine U21
GHA PRL 22:00 [11]Ashanti Gold Asante Kotoko FC[1]
TUN D1 22:00 [6]US Ben Guerdane Esperance Sportive de Tunis[1]
POL D4 22:00 MKS Kutno Unia Skierniewice
IRN quảng cáo 22:30 [4]Gol Gohar FC Naft Masjed Soleyman FC[14]
IRQ D1 22:30 [5]Al Zawraa Al Minaa Basra[19]
SVK D3B 22:30 SK Bernolakovo Dunajska Luzna
NOR Cup 22:59 [D11]Sprint-Jeloy Moss[A1]
NOR Cup 22:59 [A11]Oppsal Skeid Oslo[16]
NOR Cup 22:59 Gamle Oslo KFUM Oslo[9]
NOR Cup 22:59 [A1]Lyn Oslo FC Stabaek[6]
NOR Cup 22:59 [D2]Follo Grorud IL[12]
NOR Cup 22:59 [F1]Gjellerasen IF Kjelsas IL[B7]
NOR Cup 22:59 [F6]Lorenskog Kongsvinger[10]
NOR Cup 22:59 [B3]Elverum Ottestad
NOR Cup 22:59 Furnes HamKam[11]
NOR Cup 22:59 Kolbu/KK Valerenga[6]
NOR Cup 22:59 [B8]Honefoss Stromsgodset[5]
NOR Cup 22:59 Askollen Mjondalen[1]
NOR Cup 22:59 Assiden Notodden FK[A13]
NOR Cup 22:59 Flint Eik Tonsberg[D4]
NOR Cup 22:59 [D1]Fram Larvik Orn-Horten[A12]
NOR Cup 22:59 Hei IL Odd Grenland[15]
NOR Cup 22:59 [D8]Vindbjart Floy FK[A4]
NOR Cup 22:59 [D12]Randesund IL Start Kristiansand[3]
NOR Cup 22:59 [C12]Sola Egersunds IK[A7]
NOR Cup 22:59 [C4]FK Vidar Staal Jorpeland[A14]
NOR Cup 22:59 [C10]Djerv 1919 FK Haugesund[14]
NOR Cup 22:59 [C2]Brodd Bryne[13]
NOR Cup 22:59 Vardeneset Sandnes Ulf[4]
NOR Cup 22:59 Rosseland Viking[1]
NOR Cup 22:59 [C9]Bjarg FK Fyllingsdalen[A7]
NOR Cup 22:59 [A10]Froya Fana[C7]
NOR Cup 22:59 Gneist Sotra SK[A8]
NOR Cup 22:59 [B6]Floro Sogndal[7]
NOR Cup 22:59 Fjora Aalesund FK[10]
NOR Cup 22:59 [B4]Forde IL IL Hodd[B1]
NOR Cup 22:59 Dahle Ranheim IL[8]
NOR Cup 22:59 [B7]Spjelkavik Brattvag[B14]
NOR Cup 22:59 [E1]Byasen Toppfotball Kolstad[E3]
NOR Cup 22:59 [E10]Tiller IL Nardo FK[E4]
NOR Cup 22:59 [E14]Melhus Strindheim IL[E6]
NOR Cup 22:59 Verdal Rosenborg[8]
NOR Cup 22:59 [E7]Rana FK Bodo Glimt[7]
NOR Cup 22:59 Ishavsbyen FK Tromso IL[9]
SER D1 22:59 [3]Cukaricki FK Napredak Krusevac[13]
EST D2 22:59 [2]Tallinna FC Levadia II Viljandi JK Tulevik[9]
EST D2 22:59 [7]FC Nomme United Parnu JK[10]
EST D2 22:59 [5]Viimsi JK Ida-Virumaa FC Alliance[8]
EST D2B 22:59 [4]Tartu JK Welco FC Tallinn[2]
EST D2B 22:59 [10]Raplamaa JK Laanemaa Haapsalu[8]
EST D2B 22:59 [7]Nomme JK Kalju II Tallinna JK Legion B[9]
SWE U21AM 22:59 [6]Jonkopings Sodra IF(U21) Orgryte(U21)[5]
DEN D1 23:30 [1]HB Koge Jammerbugt[6]
DEN D1 23:30 [2]Hobro I.K. Vendsyssel[4]
NOR Cup 23:30 [D14]IL Express Jerv[12]
NOR Cup 23:30 [F5]Floya Skjervoy[F10]
IRN PR 23:30 [11]Sanat Naft Mes Rafsanjan[6]
HOL D1 23:45 [8]SC Heerenveen AZ Alkmaar[5]
NOR Cup 23:45 Ostsiden IL Sarpsborg 08[4]
IRN PR 23:45 [1]Esteghlal Tehran Aluminium Arak[9]
20/05/2022 (Thứ sáu)
SWE D2 00:00 [3]AFC Eskilstuna Norrby IF[11]
SWE D2 00:00 [6]Osters IF Halmstads[2]
SWE D2 00:00 [9]Brommapojkarna Ostersunds FK[15]
SWE D2 00:00 [1]IK Brage Dalkurd FF[13]
GUA D1 00:00 [3]Guastatoya CSD Municipal[2]
IRN quảng cáo 00:00 [15]Fajr Sepasi Zob Ahan[10]
BOS Cup 00:00 [4]FK Sarajevo FK Velez Mostar[5]
LAT D1 00:00 [1]Rigas Futbola skola Tukums-2000[8]
NOR WCUP 00:00 [1]Nữ Aasane Nữ Arna-Bjornar[8]
NOR WCUP 00:00 [4]Nữ KIL/Hemne Rosenborg Women’s[3]
NOR WCUP 00:00 [6]Nữ Klepp IL FK Arendal Women’s
UEFA U17 00:00 [A1]Israel(U17) Ý(U17)[A3]
UEFA U17 00:00 [B1]Pháp(U17) Bulgaria(U17)[B3]
ISR WD1 00:00 [5]Nữ AS Tel Aviv University Nữ Ironi Ramat Hasharon[4]
JOR D1 00:00 [8]Moghayer Al Sarhan Al Hussein Irbid[1]
ISR WD1 00:10 [7]Nữ Hapoel Beer Sheva Nữ Hapoel Marmorek Irony Rehovot[6]
ISR WD1 00:10 [1]Nữ Maccabi Kiryat Gat Hapoel Raanana Women’s[8]
BUL D1 00:15 [6]Slavia Sofia Levski Sofia[3]
ICE WPR 00:15 [4]Nữ Valur Nữ KR Reykjavik[10]
ROMC 00:30 [10]Sepsi OSK Sfantul Gheorghe(T) FC Voluntari[6]
GER D5 00:30 SpVgg Vreden Holzwickeder SC
KSA KC 01:00 [2]Al Hilal(T) Al-Feiha[6]
IRQ D1 01:00 [7]Al Najaf Naft Misan[13]
ICE WPR 01:00 [3]Nữ Breidablik Nữ IBV Vestmannaeyjar[8]
URU RL 01:00 CA Rentistas Reserve Boston River Reserve
SUI D1 01:30 [7]Grasshoppers St. Gallen[5]
SUI D1 01:30 [10]Lausanne Sports Sion[8]
SUI D1 01:30 [9]FC Luzern Young Boys[3]
SUI D1 01:30 [6]Servette Basel[2]
SUI D1 01:30 [4]FC Lugano Zurich[1]
GER D2 01:30 [16]Hertha BSC Berlin Hamburger[3]
ENG truyền bá 01:45 [16]Everton Crystal Palace[13]
IRE quảng bá 01:45 [10]UC Dublin(UCD) Shamrock Rovers[1]
ENG D2 01:45 [5]Port Vale Swindon[6]
ENG truyền bá 02:00 [14]Aston Villa Burnley[18]
ENG lăng xê 02:00 [3]Chelsea FC Leicester City[9]
HOL D1 02:00 [7]FC Utrecht Vitesse Arnhem[6]
PAR D2 02:00 [15]Atyra FC Sportivo Luqueno[3]
ICE D1 02:15 Fylkir Fjolnir
ICE D1 02:15 Grotta Seltjarnarnes HK Kopavogur
ICE LD1 02:15 Nữ Vikingur Reykjavik Nữ Grindavik
ICE WPR 02:15 [1]Nữ UMF Selfoss Nữ Keflavik[6]
MAR D1 02:30 [12]Ittihad Tanger Renaissance Sportive de Berkane[7]
LIB Cup 05:00 [D1]Atletico Mineiro (MG) Independiente Del Valle[D3]
BRA D2 05:00 [6]Gremio (RS) Criciuma SC[8]
BRA D2 05:00 [14]Vila Nova (GO) Chapecoense SC[10]
CON CSA 05:15 [G2]Independiente Deportivo La Guaira[G3]
CON CSA 05:15 [H2]Union Santa Fe Fluminense (RJ)[H3]
VEN D1 05:15 [10]Portuguesa FC Hermanos Colmenares[7]
USA L2 06:00 Tobacco Road Wake FC
INT CF 06:15 Trem AP Sao Paulo AP
LIB Cup 07:00 [F1]River Plate Colo Colo[F2]
BOL D1 07:00 [15]Club Guabira Universitario de Sucre[14]
ECU D2 07:00 [4]Independiente Juniors Olmedo Riobamba[8]
BRA D2 07:30 [15]Guarani Futebol Clube Vasco da Gama(RJ)[4]
BRA D2 07:30 [17]Clube Nautico Capibaribe Centro Sportivo Alagoano[16]
CON CSA 07:30 [A1]Lanus Montevideo Wanderers[A3]
CON CSA 07:30 [A4]Metropolitanos FC Barcelona SC[A2]
CON CSA 07:30 [D1]Sao Paulo Jorge Wilstermann[D4]
MEX D1 08:00 [4]Club America Pachuca[1]
LIB Cup 09:00 [E3]Deportivo Cali Club Always Ready[E4]
Kết quả thi đấu mới nhất
INTERF 13:00 Chờ xác định Myanmar Women’s Futsal(T) 0 – 0 Malaysia Women’s Futsal
EST D2 22:59 Hoãn [4]Flora Tallinn II FC Elva[6]